Các dịch vụ:
* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 024.66 73 43 83 - 0974 002 002

Cáp mạng AMP

1. Giới thiệu cáp mạng AMP Cat6 UTP

    Part number: 1427254-6.
    Cáp mạng AMP Cat6 UTP thỏa và vượt các yêu cầu hiệu suất chuẩn Cat6 theo TIA/EIA-568-B và ISO/IEC 11801 Class E.
    Thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : + Gigabit Ethernet (1000BASE-TX), 10/100BASE-TX, token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)…
    Vỏ cáp có màu xanh được đóng gói dạng wooden reel, với chiều dài 1000 feet.

2. Thông số kỹ thuật cáp mạng AMP cat6 UTP

Cáp mạng AMP



    Cáp có cấu trúc 4 cặp dây xoắn đôi, lõi đồng đặc 24AWG (0.5mm
    Vỏ nhựa PVC chống cháy màu xanh.
    Các tiêu chuẩn đáp ứng bao gồm: TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D
    Băng thông hỗ trợ lên tới 600 MHz.
    Độ dày lõi tiêu chuẩn 24 AWG, solid, không có lớp vỏ bọc chống nhiễu.
    Vỏ cáp:  cáp mạng AMP cat6 UTP màu xanh, được đóng gói dạng pull box, với chiều dài 1000 feet (305m).
    Điện dung: 5.6 nF/100m.
    Trở kháng: 100 ohms +/-15%, 1 MHz to 200 MHz.
    Điện trở dây dẫn: 9.38 ohms max/100m.
    Điện áp : 300VAC hoặc VDC.
    Độ trễ truyền: 538 ns/100 m max. @ 100 MHz.
    Độ uốn (4 X đường kính cáp) ≈ 1″.
    Đóng gói : Dạng rulo mỗi cuộn 1000 feet tương đương 305m
    Dây dẫn: Dây lõi đồng dạng cứng – solid, đường kính lõi đồng 24 AWG.
    Vỏ bọc cách điện: Polyethylene, 0.008in.
    Vỏ bọc: 0.015in (Þ.230), PVC.
    Nhiệt độ hoạt động: -20°C – 60°C
    Cáp mạng AMP Cat 6 UTP được bổ sung lõi nhựa múi khế gia cường cố định lõi dây mạng chống xung đột tín hiệu, giảm nhiễu tín hiệu nên cáp mạng AMP cat6 UTP chính hãng có thể chạy tối đa 150m vẫn đảm bảo tín hiệu

Thông số kỹ thuật:Cáp mạng chống nhiễu SINO TTCS51| TCN68-123

    Part Number: TTCS51| TCN68-123
    Cáp mạng chống nhiễu SINO TTCS51, 8 Lõi đồng .
    Có lớp bọc kim loại chống nhiễu.
    Thích hợp dùng cho Gigabit Ethernet 1000Base-T, Ethernet 100Base-T.
    Cáp mạng SINO vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất chuẩn 5e của TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như: Gigabit Ethernet, 100BASE-TX, Token Ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)…Cáp được sản xuất nhiều màu: trắng, xám, được đóng gói vào thùng dạng reel-in-box, cũng có thể được đóng vào những cuộn gỗ.
    200 mét/thùng.

Trên thị trường hiện nay rất nhiều thiết bị điện đến từ các thương hiệu khác nhau từ sản xuất trong nước đến nhập khẩu. Với sự đa dạng thương hiệu làm cho người tiêu dùng khó khăn khi lựa chọn sản phẩm thiết bị điện sao cho an toàn, bền theo thời gian và giá cả phù hợp nhất. Câu hỏi đặt ra là Thiết bị điện Sino có tốt không? Chúng ta hãy cùng nhau phân tích các tiêu chí sau đây

1. Giá thành rất phù hợp

So với các loại thiết bị điện dân dụng khác thì giá thành của thiết bị điện Sino cũng cao hơn các hãng khác khoảng 10% so với tổng giá trị của 1 công trình. Nhưng đó cũng là điều mà rất nhiều người tiêu dùng quan tâm hàng đầu bên cạnh các yếu tố khác như chất lượng, độ bền và tiện ích khi sử dụng.

Cáp quang Single mode 4FO 4 core


Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.

Năm 2018 bảng giá niêm yết của Thiết bị điện Sino của công ty Công ty Việt Nam được người tiêu dùng đánh giá là sản phẩm có giá tương đối thấp mà chất lượng trên thị trường. Do đó mà mọi băn khoan lo lắng mua Thiết bị điện Sino có giá cao hơn so giá thông thường sẽ không còn là điều đáng lo ngại nữa của người tiêu dùng.

2. Sản phẩm chất lượng tốt

Chất lượng sản phẩm là tiêu chí hàng đầu mà người tiêu dùng cần biết rõ trước khi mua thiết bị điện. Vì nếu như sử dụng thiết bị điện có chất lượng kém, độ bền bỉ theo thời gian không có sẽ mang lại cảm giác không thoải mái và không đảm bảo an toàn.

Thiết bị điện Sino là dòng sản phẩm khá chất lượng so với các thương hiệu thiết bị điện trong nước. Thiết bị điện Sino có tất cả các dòng sản phẩm của thiết bị điện dân dụng. Nhà sản xuất thiết bị muốn mang đến người tiêu dùng những sản phẩm chất lượng, tiện nghi nhất và đảm bảo an toàn về điện.

3. An toàn cho người sử dụng

Khi sử dụng thiết bị điện Sino như ổ cắm bạn có thể kết hợp dễ dàng với bất kì thiết bị gia dụng của hãng nào. Do ưu điểm vượt trội của thiết bị điện Sino chính là thiết kế rất đơn giản, ổ cắm phù hợp nhiều kiểu phích cắm, công tắc với phím bấm rất nhẹ nhàng, êm ái và dễ dàng cho mọi đối tượng người sử dụng. Ổ cắm điện có thêm màn che lỗ cắm khi rút phích ra rất an toàn với với người sử dụng và đặc biệt chống trẻ nhỏ đưa tay vào. Ngoài ra ổ cắm có màn che còn có tác dụng chống côn trùng chui vào, ngăn bụi và chống nước vào bên trong ổ cắm.

Bằng cách cắm Bộ tiếp hợp LAN không dây USB UWA-BR100 (từ tháng 12 năm 2011) vào cổng USB của TV, bạn có thể tạo kết nối mạng không dây.

Mạng sử dụng trong nhà hay còn gọi là mạng cục bộ ” Local Area Network ” hay như thuật ngữ thông thường gọi là mạng LAN.Mạng LAN phổ biến hầu như mọi gia đình hiện nay , tuy nhiên khi gặp sự cố như hỏng giắc cắm , đứt dây thì khi xử lý lại khó khăn và không thể kết nối mạng internet nếu như bấm không chính xác.
Chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn cách bấm dây mạng LAN như sau :
Cáp mạng LS Cat5e chính hãng loại cáp có xuất xứ từ Hàn Quốc với những đặc điểm trội, chất lượng và giá thành cạnh tranh, cáp LS Cat5e hiện đang được sử dụng rất nhiều trong các công trình, dự án lớn nhỏ.

Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Tương tự như các sản phẩm của cáp mạng LS Cat5e, LS cũng cung cấp cho thị trường 2 mẫu sản phẩm chính là cáp mạng cat5e và cáp mạng cat6 chuẩn UTP.
Đặc điểm của cáp LS Cat5e UTP chính hãng

- Quy cách hộp bia Carton màu trắng đỏ.

- Trên vỏ hộp có đầy đủ các thông tin của hãng, các thông tin liên quan đến sản phẩm như tên, mã Patch, tem chống giả...

- Loại cáp xoắn 4 đôi 8 sợi, chiều dài 305m / cuộn.

- Dây LS Cat5e màu trắng xám

- Sợi truyền dẫn Học bằng đồng nguyên chất đường kính 0,5mm
Sản phẩm cáp mạng LS nổi bật

Cáp mạng LS Cat5e UTP

Cáp mạng LS Cat6 UTP
Đơn vị phân phối cáp mạng LS Cat5e chính hãng

Hợp Nhất đơn vị chuyên cung cấp thiết bị, vật tư công trình, các sản phẩm cáp mạng Cat5e chính hãng, chất lượng tốt. Khi mua dây cáp mạng LS Cat5e cũng như các sản phẩm khác tại Hợp Nhất bạn sẽ được.
- Sở hữu sản phẩm chính hãng , chất lượng tốt thời gian sử dụng lâu
- Có đầy đủ giấy tờ chứng nhận hợp pháp để cung cấp cho các dự án công trình
- Miễn phí vận chuyển với tất cả các đơn hàng trong bán kính 3km
- Tư vấn và hỗ trợ miễn phí các giải pháp với sản phẩm
Qúy khách hàng quan tâm đến cáp LS cat5e xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số điện thoại trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Cáp mạng LS cat5e  được sử dụng trong các ứng dụng và dịch vụ cung cấp, kết nối thông tin như điện thoại, mạng máy tính, VIOP, VIDEO, các hệ thống dữ liệu trung tâm, máy chủ….tất cả các loại cáp này được chứng nhân bởi các tổ chức quốc tế INTEREK, ETL, SEMKO, UL và DELTA

cáp mạng Cat 5e UTP- 4 pairs UTP (Unshielded Twist-Pair) Cable: bao gồm 8 lõi đồng nguyên chất, kích cỡ 0.55mm.


thịt cừu úc Giá trị dinh dưỡng cao từ thịt cừu Úc, Thịt cừu Úc là một loại thực phẩm thơm ngon, giàu dinh dưỡng và là nguyên liệu tuyệt vời cho một chế độ ăn uống lành mạnh. Với hương vị thơm
thịt bò nhập khẩu Nên mua thịt bò nhập khẩu ở đâu tại Hà Nội, Trong quá trình cung cấp các sản phẩm thịt bò nhập khẩu cho thị trường Việt Nam của nông sản Dũng Hà, có rất nhiều khách hàng thắc mắc: “Giữa thịt bò
Tủ nấu cơm công nghiệp Tủ nấu cơm công nghiệp bằng điện có thiết kế, Tủ nấu cơm công nghiệp 4 khay có số khay ít nhất trong tất cả dòng tủ hấp công nghiệp hiện nay. Với ưu điểm giá thành rẻ, sử dụng đa năng, tiết kiệm

- Phone: +84-908-744-256